Thời gian làm việc: 8:30 đến 17:30 thứ 2 - thứ 6
Tivi - Smart Tivi
Tivi SAMSUNG 4K 50RU7200 - 50 INCH
MSP: ĐQ-2019122716857
12,300,000đ
Smart Tivi Samsung 4K 50 inch UA50RU7200 với thiết kế đơn giản nhưng không kém phần thanh lịch góp phần nâng tầm không gian sống và mang đến vẻ đẹp tự nhiên cho gia đình bạn. Chân đế bằng nhựa vững chắc, giúp tivi đứng vững trên nhiều dạng bề mặt phẳng khác nhau.
Kích thước màn hình 50 inch dễ dàng phù hợp với các không gian như: phòng khách, phòng họp, phòng làm việc.
Tivi có tổng công suất 20 W mang đến âm thanh lan tỏa mạnh mẽ, cho phép bạn trải nghiệm giải trí thoải mái, sinh động như đang nghe trực tiếp ở rạp phim.
Smart Tivi Samsung 4K 50 inch 50RU7200 UHD
+ Loại tivi: Smart Tivi
+ Kích thước màn hình: 50 inch
+ Độ phân giải: 4K Ultra HD (3840 x 2160px)
+ Sản xuất tại: Việt Nam
+ Kết nối: Kết nối Internet, Wifi, Cổng LAN
+ Cổng AV: Cổng Component, Cổng Composite
+ Cổng HDMI: 3 cổng
+ Cổng USB: 2 cổng
+ Cổng VGA: Không
+ Cổng xuất âm thanh: Cổng Optical (Digital Audio Out)
+ Tích hợp đầu thu kỹ thuật số: DVB-T2
+ Hệ điều hành, giao diện: Tizen OS
+ Các ứng dụng sẵn có: Trình duyệt web
+ Điều khiển tivi bằng điện thoại: Thông quan ứng dụng SmartThings
+ Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng: Bằng Miracast (Screen Mirroring)
+ Kết nối Bàn phím, chuột: Có
+ Công nghệ hình ảnh: Micro Dimming Pro, 4K HDR (High Dynamic Range), Auto Motion Plus
+ Công nghệ âm thanh: Dolby Digital Plus, DTS Codec
+ Tổng công suất loa: 20 W
Bảo Hành 12 Tháng.
Sản phẩm khác
smart-tivi-85-inch-uj832-dq20191228153345
Smart Tivi 65 inch UJ632